Tawagar mu

KUNGIYARMU

Tawagar mu ta kafa sun bar aikinsu kuma suna aiki dare da rana a kan gina allon wutar lantarki na pcb wanda daga baya muka sayar wa manyan masana'antun cikin gida a cikin masana'antar waɗanda suka yi amfani da fasahar mu don ƙirƙirar nasu kayayyakin.A cikin hunturu na 2012, maganin mu na PCBA yana da ƙafafu masu dumi a kasuwa.

Tare da masana'antu da masu amfani suna ɗaukar sanarwa, mun ƙaura zuwa manyan ofisoshi, hayar ƙwararrun ƙungiyar, kuma mun faɗaɗa layin samfuranmu tare da cikakken caja bango, caja na mota, caja mara waya, igiyoyin USB USB fan, ƙarin sabbin kayan lantarki na mabukaci.

APS cikakken samfurin R&D fiye da shari'o'in 2000, ƙungiyarmu ta ƙunshi mutane waɗanda ke da ƙwarewar jagoranci a cikin masana'antarmu, akwai masu neman software guda 2, ƙirar ID na 4, Injiniyan Merchanics 5, Injiniyan Lantarki 4, Marufi 2, Injiniyan tallace-tallace 4 da na duniya ƙungiyar tallace-tallace.